Language:
Listen radio online



RFA


RFA
Rating :3.97
 


Last updated:
0000-00-00 00:00:00
Country: TanzaniaListen to radio stations broadcasting from Tanzania
City: Mwanza
AM (MHz): 1377
Genre: Ethnic
Phone: +255-28-2503262
Fax: +255-28-2500713
E-mail: marketing@radiofreeafrica.co.tz
Website:  www.radiofreeafrica.co.tz
Description: Radio Free Africa (RFA) is owned by Radio Free Africa Limited, with studios in Mwanza and branch studio in Dar es Salaam. Its offices are located in Mwanza City as its headquarter and branches in Dar es Salaam, Arusha, Shinyanga, Mbeya, Iringa and Mtwara.

Radio Free Africa founded on 28th August, 1995 went on air in Mwanza on 89.8 MHz (Stereo) covering Lake Victoria areas; fully programming started in January, 1996 with entertaining programmes covering about 90% of its airtime.

Now RFA has the Nationwide coverage broadcasting in FM and AM/MW band with site relays at Dar es Salaam, arusha, Shinyanga, Mbeya, Iringa, Tabora, Kigoma, Dodoma, Tanga, Singida, Moshi, Kagera, Morogoro, Mtwara, Mara and Ruvuma and the AM/MW 1377 coveing 100% daytime in the lake zone and 80% night time in all East Africa regions.


Related Stations:


Comment:



Lusajo Joram say's:
27 March 2016 20:10:28
Hapa Kagera Bukoba nina mwezi RFA hamupatikani hewani (FM), tuboresheeni mtandao. Mbeya ni full time RFA iko hewani
   
Lusajo Joram say's:
27 March 2016 20:10:28
Hapa Kagera Bukoba nina mwezi RFA hamupatikani hewani (FM), tuboresheeni mtandao. Mbeya ni full time RFA iko hewani
   
Free Mirghani Elizara say's:
31 August 2015 10:24:42
I am very happy to listen RFA, from South Sudan in MW band at night time.
Thanks to you Radio Free Africa team for your nice Musics.
   
Free Mirghani Elizara say's:
31 August 2015 10:24:42
I am very happy to listen RFA, from South Sudan in MW band at night time.
Thanks to you Radio Free Africa team for your nice Musics.
   
Naitwa webiro niko musoma say's:
05 April 2015 23:05:35
Your comment ...Hampatikani hewani ktk masafa ya FM na hili limekua tatizo kubwa kwa hapa musoma mjini kila wakati mvua zinapoanza naonba mturekebishie tatizo hili maana tunapata shida sisi walevi wa RFA
   
Naitwa webiro niko musoma say's:
05 April 2015 23:05:35
Your comment ...Hampatikani hewani ktk masafa ya FM na hili limekua tatizo kubwa kwa hapa musoma mjini kila wakati mvua zinapoanza naonba mturekebishie tatizo hili maana tunapata shida sisi walevi wa RFA
   
Naitwa webiro niko musoma say's:
05 April 2015 23:05:23
Your comment ...Hampatikani hewani ktk masafa ya FM na hili limekua tatizo kubwa kwa hapa musoma mjini kila wakati mvua zinapoanza naonba mturekebishie tatizo hili maana tunapata shida sisi walevi wa RFA
   
Naitwa webiro niko musoma say's:
05 April 2015 23:05:23
Your comment ...Hampatikani hewani ktk masafa ya FM na hili limekua tatizo kubwa kwa hapa musoma mjini kila wakati mvua zinapoanza naonba mturekebishie tatizo hili maana tunapata shida sisi walevi wa RFA
   
lameki mandele say's:
15 February 2015 21:08:25
Niko Ifakara siwapati online
   
lameki mandele say's:
15 February 2015 21:08:25
Niko Ifakara siwapati online
   
julius maziku say's:
28 October 2014 14:32:14
nipo hapa Belgium lkn sipati kitu
   
julius maziku say's:
28 October 2014 14:32:14
nipo hapa Belgium lkn sipati kitu
   
francesco musa say's:
26 November 2013 14:27:55
mko juu lakini hampatikani ktk mtandao.
   
francesco musa say's:
26 November 2013 14:27:55
mko juu lakini hampatikani ktk mtandao.
   
kassim nkya say's:
07 November 2013 02:02:24
naomba kujua jinsi ya kuangalia star tv kwa internet
   
kassim nkya say's:
07 November 2013 02:02:24
naomba kujua jinsi ya kuangalia star tv kwa internet
   
frenk marwa say's:
04 November 2013 21:48:37
hatuwapati kwenye internet line huku mtwara.
fanyenifanyeni tuwapate wakubwa.
   
frenk marwa say's:
04 November 2013 21:48:37
hatuwapati kwenye internet line huku mtwara.
fanyenifanyeni tuwapate wakubwa.
   
RAPHAEL say's:
26 August 2013 04:09:00
tunaoomba kuwapata vizuri hatuwapati, Madale na Mivumoni kupita wazop kiwanda cha simenti. ASANTE SANA
   
RAPHAEL say's:
26 August 2013 04:09:00
tunaoomba kuwapata vizuri hatuwapati, Madale na Mivumoni kupita wazop kiwanda cha simenti. ASANTE SANA
   
ADAM say's:
05 April 2013 23:10:25
WHY ARE YOU NOT ON LINE? WE ARE MISSING A LOT PLEASE TRY TO BE THERE
   
ADAM say's:
05 April 2013 23:10:25
WHY ARE YOU NOT ON LINE? WE ARE MISSING A LOT PLEASE TRY TO BE THERE
   
Your name ... say's:
16 March 2013 13:03:02
tunaomba utuonyeshe station namna ya kutumia radio kwenye internet
   
Your name ... say's:
16 March 2013 13:03:02
tunaomba utuonyeshe station namna ya kutumia radio kwenye internet
   
Your name ...JOHN SALUMU say's:
07 February 2013 18:06:52
RFA mnatisha sana mnatubamba sana huku tabora.
   
Your name ...JOHN SALUMU say's:
07 February 2013 18:06:52
RFA mnatisha sana mnatubamba sana huku tabora.
   
GOD....ST.JOSEPH COLLEGE OF IT-0752 484241 say's:
14 January 2013 14:46:29
Tunaomba msaada wa kuwapata ONLINE Star TV,R FA
   
GOD....ST.JOSEPH COLLEGE OF IT-0752 484241 say's:
14 January 2013 14:46:29
Tunaomba msaada wa kuwapata ONLINE Star TV,R FA
   
mama DEO WA MPANDA KATAVI say's:
09 January 2013 12:45:54
MR VODACOM tunaomba uje mpanda kwa mahojiano walau tucheke live nawe na sio tu kupitia radio
   
mama DEO WA MPANDA KATAVI say's:
09 January 2013 12:45:54
MR VODACOM tunaomba uje mpanda kwa mahojiano walau tucheke live nawe na sio tu kupitia radio
   
Sir meja Kipeta say's:
09 January 2013 12:42:36
nawakubali kinoma mr vodacom noma, pia rfa bigup kwni inasikika kinoma no chenga
   
Sir meja Kipeta say's:
09 January 2013 12:42:36
nawakubali kinoma mr vodacom noma, pia rfa bigup kwni inasikika kinoma no chenga
   
Mr Bunoge say's:
12 October 2012 23:31:15
I absolutely accept RFA
   
Mr Bunoge say's:
12 October 2012 23:31:15
I absolutely accept RFA
   
ben oyota say's:
25 August 2012 01:39:43
I AM PROUD OF YOU IN KENYA WE GET YOU LOUD AND CLEAR THANKS TO YOU RFA.
   
ben oyota say's:
25 August 2012 01:39:43
I AM PROUD OF YOU IN KENYA WE GET YOU LOUD AND CLEAR THANKS TO YOU RFA.
   
Pius R say's:
07 July 2012 09:20:54
hello Tanzania
   
Pius R say's:
07 July 2012 09:20:54
hello Tanzania
   
SALAM say's:
25 October 2011 20:01:36
NATOA HAI NIGHT HII KWA KILA MTU
   
SALAM say's:
25 October 2011 20:01:36
NATOA HAI NIGHT HII KWA KILA MTU
   
 
BUNOGE say's:
12 October 2012 23:41:08

SALAM (25 October 2011 20:01:36) say's:
"NATOA HAI NIGHT HII KWA KILA MTU "

POA
   
 
BUNOGE say's:
12 October 2012 23:41:08

SALAM (25 October 2011 20:01:36) say's:
"NATOA HAI NIGHT HII KWA KILA MTU "

POA
   
KIM say's:
14 March 2011 05:10:02
HELLO
   
KIM say's:
14 March 2011 05:10:02
HELLO
   
JOHN say's:
10 October 2010 16:30:12
HI
   
JOHN say's:
10 October 2010 16:30:12
HI
   
 
BUNOGE say's:
12 October 2012 23:40:05

JOHN (10 October 2010 16:30:12) say's:
"HI "

HI
   
 
BUNOGE say's:
12 October 2012 23:40:05

JOHN (10 October 2010 16:30:12) say's:
"HI "

HI
   
Listen online RFA

No broadcast online

Favorites